เมื่อวันที่ 23 มิถุนายน 2557 นายอำเภอกุมภวาปี เป็นประธานโครงการจัดเวทีเสวนาสมานฉันท์เดินหน้าสู่ประเทศไทย ณ โรงเรียนสงเปลือยดงสามสิบ ตำบลเสอเพลอ อำเภอกุมภวาปี จังหวัดอุดรธานี
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2021/09/1403579730_5901-800x380.jpg)
เมื่อวันที่ 23 มิถุนายน 2557 นายอำเภอกุมภวาปี เป็นประธานโครงการจัดเวทีเสวนาสมานฉันท์เดินหน้าสู่ประเทศไทย ณ โรงเรียนสงเปลือยดงสามสิบ ตำบลเสอเพลอ อำเภอกุมภวาปี จังหวัดอุดรธานี