เมื่อวันที่ 7 มกราคม 2563 องค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ ได้จัดพิธีรับพระราชทานพระบรมฉายาลักษณ์พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว และสมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี ให้กับหัวหน้าส่วนราชการ กำนันผู้ใหญ่บ้านสมาชิกสภาเพื่อน้อมสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณอันหาที่สุดมิได้ และเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวเนื่องในโอกาสพระราชพิธีบรมราชาภิเษก
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2021/09/1578463150_1037-640x380.jpg)