วันที่ 3 พฤศจิกายน 2565 นายกองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ ร่วมด้วย สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ ข้าราชการ พนักงาน ร่วมกิจกรรมลงแขกเกี่ยวข้าว ณ บริเวณแปลงข้าวองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ
วันที่ 3 พฤศจิกายน 2565 นายกองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ ร่วมด้วย สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ ข้าราชการ พนักงาน ร่วมกิจกรรมลงแขกเกี่ยวข้าว ณ บริเวณแปลงข้าวองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ