วันที่ 1, 15 ธันวาคม 2566 นายอภิศักดิ์ พรมโท นายกองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ และพนักงานองค์การบริหาร ส่วนตำบลเสอเพลอ จัดกิจกรรมโรงเรียนผู้สูงอายุตำบลเสอเพลอ “โรงเรียนสูงวัยไทเสอเพลอ”
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/407618622_742650004557619_9114691527825990131_n.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/407623271_742649857890967_6401629604965619860_n.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/407625774_742650201224266_4650528052500688336_n.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/407630934_742649441224342_2466984696990221807_n.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/407635868_742649627890990_5852829153506417656_n.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/407643245_742649951224291_3426086874814378595_n.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/407643390_742650054557614_4715293049898284357_n.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/407652857_742650111224275_8315322306738744863_n.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/407659191_742649991224287_2354042124182516341_n.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/407668330_742649844557635_5662412170287564819_n.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/407683501_742649647890988_1766759191887085815_n.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/408476793_742649447891008_6765163875136099688_n.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/408493462_742649724557647_2570643983106970441_n.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/408520313_742650094557610_8248085015294922386_n.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/408520342_742649521224334_5542738895440354887_n.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/408527774_742649537890999_8980659885238605153_n.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/408533111_742649527891000_615528066012223208_n.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/408542553_742650217890931_368564118041659052_n.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/408555232_742649637890989_2343216574801916933_n.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/408555393_742649881224298_8063979537960192009_n.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/408555660_742649444557675_6439237880469720991_n.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/408557507_742650161224270_1566433475432950863_n.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/408562291_742649757890977_6292554740911033673_n.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/408589672_742649761224310_4148445838034168172_n.jpg)
วันที่ 1, 15 ธันวาคม 2566 นายอภิศักดิ์ พรมโท นายกองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ และพนักงานองค์การบริหาร ส่วนตำบลเสอเพลอ จัดกิจกรรมโรงเรียนผู้สูงอายุตำบลเสอเพลอ “โรงเรียนสูงวัยไทเสอเพลอ”