วันที่ 6 มี.ค.67 นายอภิศักดิ์ พรมโท นายกองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอพร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ และพนักงานองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ จัดกิจกรรมโครงการเพิ่มศักยภาพสตรีตำบลเสอเพลอ ประจำปีงบระมาณ 2567
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_โครงการเพิ่มศักยภาพสตรีตำบลเสอเพลอ_๒๔๐๓๑๒_1-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_โครงการเพิ่มศักยภาพสตรีตำบลเสอเพลอ_๒๔๐๓๑๒_2-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_โครงการเพิ่มศักยภาพสตรีตำบลเสอเพลอ_๒๔๐๓๑๒_3-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_โครงการเพิ่มศักยภาพสตรีตำบลเสอเพลอ_๒๔๐๓๑๒_4-1024x576.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_โครงการเพิ่มศักยภาพสตรีตำบลเสอเพลอ_๒๔๐๓๑๒_5-1024x576.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_โครงการเพิ่มศักยภาพสตรีตำบลเสอเพลอ_๒๔๐๓๑๒_6-1024x576.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_โครงการเพิ่มศักยภาพสตรีตำบลเสอเพลอ_๒๔๐๓๑๒_7-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_โครงการเพิ่มศักยภาพสตรีตำบลเสอเพลอ_๒๔๐๓๑๒_8-1024x377.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_โครงการเพิ่มศักยภาพสตรีตำบลเสอเพลอ_๒๔๐๓๑๒_9-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_โครงการเพิ่มศักยภาพสตรีตำบลเสอเพลอ_๒๔๐๓๑๒_10-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_โครงการเพิ่มศักยภาพสตรีตำบลเสอเพลอ_๒๔๐๓๑๒_11-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_โครงการเพิ่มศักยภาพสตรีตำบลเสอเพลอ_๒๔๐๓๑๒_12-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_โครงการเพิ่มศักยภาพสตรีตำบลเสอเพลอ_๒๔๐๓๑๒_13-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_โครงการเพิ่มศักยภาพสตรีตำบลเสอเพลอ_๒๔๐๓๑๒_14-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_โครงการเพิ่มศักยภาพสตรีตำบลเสอเพลอ_๒๔๐๓๑๒_15-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_โครงการเพิ่มศักยภาพสตรีตำบลเสอเพลอ_๒๔๐๓๑๒_16-1024x683.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_โครงการเพิ่มศักยภาพสตรีตำบลเสอเพลอ_๒๔๐๓๑๒_17-1024x683.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_โครงการเพิ่มศักยภาพสตรีตำบลเสอเพลอ_๒๔๐๓๑๒_18-1024x683.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_โครงการเพิ่มศักยภาพสตรีตำบลเสอเพลอ_๒๔๐๓๑๒_19-1024x683.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_โครงการเพิ่มศักยภาพสตรีตำบลเสอเพลอ_๒๔๐๓๑๒_20-1024x683.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_โครงการเพิ่มศักยภาพสตรีตำบลเสอเพลอ_๒๔๐๓๑๒_21-1024x683.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_โครงการเพิ่มศักยภาพสตรีตำบลเสอเพลอ_๒๔๐๓๑๒_22-1024x683.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_โครงการเพิ่มศักยภาพสตรีตำบลเสอเพลอ_๒๔๐๓๑๒_23-1024x683.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_โครงการเพิ่มศักยภาพสตรีตำบลเสอเพลอ_๒๔๐๓๑๒_25-1024x683.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_โครงการเพิ่มศักยภาพสตรีตำบลเสอเพลอ_๒๔๐๓๑๒_26-1024x683.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_โครงการเพิ่มศักยภาพสตรีตำบลเสอเพลอ_๒๔๐๓๑๒_27-1024x683.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_โครงการเพิ่มศักยภาพสตรีตำบลเสอเพลอ_๒๔๐๓๑๒_28-1024x683.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_โครงการเพิ่มศักยภาพสตรีตำบลเสอเพลอ_๒๔๐๓๑๒_29-1024x683.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_โครงการเพิ่มศักยภาพสตรีตำบลเสอเพลอ_๒๔๐๓๑๒_30-1024x683.jpg)
วันที่ 6 มี.ค.67 นายอภิศักดิ์ พรมโท นายกองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอพร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ และพนักงานองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ จัดกิจกรรมโครงการเพิ่มศักยภาพสตรีตำบลเสอเพลอ ประจำปีงบระมาณ 2567