เมื่อวันที่ 13 มกราคม 2561 อบต.เสอเพลอ ได้จัดกิจกรรมวันเด็ก มีนักเรียนศูนย์เด็กเล็กทั้ง 4 ศูนย์ เด็กๆและประชาชนในตำบลเสอเพลอเข้าร่วมกิจกรรมในครั้งนี้ โดยมีนายสมัย นครไพร นายกองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ เป็นประธานในพิธี
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2021/09/1516073567_6639.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2021/09/1516073567_6947.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2021/09/1516073567_8349.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2021/09/1516073567_8782.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2021/09/1516073567_9181.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2021/09/1516073567_9396.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2021/09/1516073567_1495.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2021/09/1516073567_1876.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2021/09/1516073567_4070.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2021/09/1516073567_4176.jpg)
เมื่อวันที่ 13 มกราคม 2561 อบต.เสอเพลอ ได้จัดกิจกรรมวันเด็ก มีนักเรียนศูนย์เด็กเล็กทั้ง 4 ศูนย์ เด็กๆและประชาชนในตำบลเสอเพลอเข้าร่วมกิจกรรมในครั้งนี้ โดยมีนายสมัย นครไพร นายกองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ เป็นประธานในพิธี