เมื่อวันที่ 10 มีนาคม 2558 อบต.เสอเพลอ ร่วมกับ กลุ่มสตรีแม่บ้านตำบลเสอเพลอ ได้จัดกิจกรรมวันสตรีสากล “สตรีร่วมใจ ฟื้นฟูประเทศไทย ก้าวไกลสู่อาเซียน” ประจำปี 2558 ณ อบต.เสอเพลอ อ.กุมภวาปี จ.อุดรธานี โดยมีท่านนายอำเภอกุมภวาปีให้เกียรติมาเป็นประธานในพิธี
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2021/09/1426155642_3165-640x380.jpg)
เมื่อวันที่ 10 มีนาคม 2558 อบต.เสอเพลอ ร่วมกับ กลุ่มสตรีแม่บ้านตำบลเสอเพลอ ได้จัดกิจกรรมวันสตรีสากล “สตรีร่วมใจ ฟื้นฟูประเทศไทย ก้าวไกลสู่อาเซียน” ประจำปี 2558 ณ อบต.เสอเพลอ อ.กุมภวาปี จ.อุดรธานี โดยมีท่านนายอำเภอกุมภวาปีให้เกียรติมาเป็นประธานในพิธี