เมื่อวันที่ 12 กรกฎาคม พ.ศ. 2560 องค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ ได้ต้อนรับคณะศึกษาดูงานจาก อบต.ลาดพัฒนา อ.เมือง จ.มหาสารคาม โดยมีคณะผู้บริหาร สมาชิกสภา และพนักงาน อบต.เสอเพลอ ได้เข้าร่วมต้อนรับในครั้งนี้
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2021/09/1500437217_4862-640x380.jpg)
เมื่อวันที่ 12 กรกฎาคม พ.ศ. 2560 องค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ ได้ต้อนรับคณะศึกษาดูงานจาก อบต.ลาดพัฒนา อ.เมือง จ.มหาสารคาม โดยมีคณะผู้บริหาร สมาชิกสภา และพนักงาน อบต.เสอเพลอ ได้เข้าร่วมต้อนรับในครั้งนี้