เมื่อวันที่ 21 เมษายน 2558 อบต.เสอเพลอ ร่วมกับ สำนักงานพัฒนาภาค 2 หน่วยบัญชาการทหารพัฒนา ได้มอบชุดนักเรียนให้กับนักเรียนในตำบลเสอเพลอ ณ ห้องประชุม อบต.เสอเพลอ อ.กุมภวาปี จ.อุดรธานี โดยมีท่าน พ.อ.มนต์ ทวีวรรณบูลย์ รอง ผอ.สนภ.2 นทพ.
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2021/09/1430284301_5061-640x380.jpg)
เมื่อวันที่ 21 เมษายน 2558 อบต.เสอเพลอ ร่วมกับ สำนักงานพัฒนาภาค 2 หน่วยบัญชาการทหารพัฒนา ได้มอบชุดนักเรียนให้กับนักเรียนในตำบลเสอเพลอ ณ ห้องประชุม อบต.เสอเพลอ อ.กุมภวาปี จ.อุดรธานี โดยมีท่าน พ.อ.มนต์ ทวีวรรณบูลย์ รอง ผอ.สนภ.2 นทพ.