เมื่อวันที่ ๒๓ ตุลาคม ๒๕๕๘ อบต.เสอเพลอ ได้เข้าร่วมพิธีถวายพวงมาลา เนื่องในวันปิยะมหาราช ณ ที่ว่าการอำเภอกุมภวาปี จังหวัดอุดรธานี โดยมีท่านนิคม ศิริสิงห์สังชัย เป็นประธานในพิธี
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2021/09/1445833072_3938-640x380.jpg)
เมื่อวันที่ ๒๓ ตุลาคม ๒๕๕๘ อบต.เสอเพลอ ได้เข้าร่วมพิธีถวายพวงมาลา เนื่องในวันปิยะมหาราช ณ ที่ว่าการอำเภอกุมภวาปี จังหวัดอุดรธานี โดยมีท่านนิคม ศิริสิงห์สังชัย เป็นประธานในพิธี