เมื่อวันที 11 สิงหาคม 2559 องค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ อ.เภอกุมภวาปี จ.อุดรธานี ได้จัดพิธีเฉลิมพระเกียรติ เนื่องในวโรกาสวันเฉลิมพระชนพรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ 12 สิงหามหาราชินี มีคณะผู้บริหาร สมชิกสภา หัวหน้าส่วนราชการ กลุ่มสตรี และประชาชนในตำบลเสอเพลอ เข้าร่วมถวายพระพรชัยมงคล โดยมี นายสมัย นครไพร นายกองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ เป็นประธานในพิธี
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2021/09/1470899392_3342-640x380.jpg)