เมื่อวันที่ ๑๖ สิงหาคม ๒๕๕๘ อบต.เสอเพลอ ได้จัดกิจกรรม Bike for mom (ปั่นเพื่อแม่) ในระยะทาง ๙ กิโลเมตร มีประชาชนในตำบลเสอเพลอเข้าร่วมโครงการ โดยมี นายกองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ นายสมัย นครไพร เป็นประธานในพิธี
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2021/09/1441611413_3651-640x380.jpg)
เมื่อวันที่ ๑๖ สิงหาคม ๒๕๕๘ อบต.เสอเพลอ ได้จัดกิจกรรม Bike for mom (ปั่นเพื่อแม่) ในระยะทาง ๙ กิโลเมตร มีประชาชนในตำบลเสอเพลอเข้าร่วมโครงการ โดยมี นายกองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ นายสมัย นครไพร เป็นประธานในพิธี