เมื่อวันที่ ๓๐ มิถุนายน ๒๕๕๘ อบต.เสอเพลอ ได้จัดโครงการรณรงค์ป้องกันปัญหายาเสพติด ณ องค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ อ.กุมภวาปี จ.อุดรธานี โดยมีmท่านนายอำเภอกุมภวาปี นายชาญชัย บุญเสนอ เป็นประธานในพิธี
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2021/09/1441607806_4259-640x380.jpg)
เมื่อวันที่ ๓๐ มิถุนายน ๒๕๕๘ อบต.เสอเพลอ ได้จัดโครงการรณรงค์ป้องกันปัญหายาเสพติด ณ องค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ อ.กุมภวาปี จ.อุดรธานี โดยมีmท่านนายอำเภอกุมภวาปี นายชาญชัย บุญเสนอ เป็นประธานในพิธี