เมื่อวันที่ ๒๔ ก.ค. – ๑๕ สิงหาคม ๒๕๕๘ อบต.เสอเพลอ ได้จัดโครงการรณรงค์ป้องกันแลแก้ไขโรคระบาดทางสาธารณสุข โดยจัดอบรมและออกพ่น ในเขตตำบลเสอเพลอ อำเภอกุมภวาปี จังหวัดอุดรธานี
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2021/09/1441609313_2653-640x380.jpg)
เมื่อวันที่ ๒๔ ก.ค. – ๑๕ สิงหาคม ๒๕๕๘ อบต.เสอเพลอ ได้จัดโครงการรณรงค์ป้องกันแลแก้ไขโรคระบาดทางสาธารณสุข โดยจัดอบรมและออกพ่น ในเขตตำบลเสอเพลอ อำเภอกุมภวาปี จังหวัดอุดรธานี