เมื่อวันที่ 10 เมษายน 2558 อบต.เสอเพลอ ได้จัดกิจกรรมวันสงกรานต์รดน้ำดำหัวผู้สูงอายุ ณ อบต.เสอเพลอ อ.กุมภวาปี จ.อุดรธานี โดยมีคณะผู้บริหาร สมาชิกสภา เจ้าหน้าที่และประชาชนเข้าร่วมรดน้ำดำหัวผู้สูงอายุ
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2021/09/1430282125_3080-640x380.jpg)
เมื่อวันที่ 10 เมษายน 2558 อบต.เสอเพลอ ได้จัดกิจกรรมวันสงกรานต์รดน้ำดำหัวผู้สูงอายุ ณ อบต.เสอเพลอ อ.กุมภวาปี จ.อุดรธานี โดยมีคณะผู้บริหาร สมาชิกสภา เจ้าหน้าที่และประชาชนเข้าร่วมรดน้ำดำหัวผู้สูงอายุ