เมื่อวันที่ 27 กุมภาพันธ์ 2558 คณะผู้บริหาร อบต.เสอเพลอ ได้ร่วมกิจกรรมและเป็นประธานเปิดโครงการสร้างเสริมภูมิคุ้มกันทางจิตรณรงค์ปลูกจิตสำนึก กลุ่มเยาวชน ToO BE NUMER ONE ณ โรงเรียนเสอเพลอพิทยาคม ต.เสอเพลอ อ.กุมภวาปี จ.อุดรธานี
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2021/09/1426153921_3612-640x380.jpg)
เมื่อวันที่ 27 กุมภาพันธ์ 2558 คณะผู้บริหาร อบต.เสอเพลอ ได้ร่วมกิจกรรมและเป็นประธานเปิดโครงการสร้างเสริมภูมิคุ้มกันทางจิตรณรงค์ปลูกจิตสำนึก กลุ่มเยาวชน ToO BE NUMER ONE ณ โรงเรียนเสอเพลอพิทยาคม ต.เสอเพลอ อ.กุมภวาปี จ.อุดรธานี