เมื่อวันที่ 12 กุมภาพันธ์ 2558 คณะผู้บริหาร สมาชิกสภาและคณะ ได้เข้าอบรมทัศนศึกษาดูงาน ณ ศูนย์การเรียนรู้ฯ การพึ่งพาตนเองตามหลักเศษรฐกิจพอเพียง กับลุงทองเหมาะ ปราชญ์ชาวบ้านด้านเกษตรอินทรีย์ เกษตรกรดีเด่น สาขาอาชีพทำนา อ.ศรีประจัน จ.สุพรรณบุรี
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2021/09/1424920814_9301-640x380.jpg)
เมื่อวันที่ 12 กุมภาพันธ์ 2558 คณะผู้บริหาร สมาชิกสภาและคณะ ได้เข้าอบรมทัศนศึกษาดูงาน ณ ศูนย์การเรียนรู้ฯ การพึ่งพาตนเองตามหลักเศษรฐกิจพอเพียง กับลุงทองเหมาะ ปราชญ์ชาวบ้านด้านเกษตรอินทรีย์ เกษตรกรดีเด่น สาขาอาชีพทำนา อ.ศรีประจัน จ.สุพรรณบุรี