เมื่อวันที่ 17 มีนาคม 2558 อบต.เสอเพลอ ร่วมกับอำเภอกุมภวาปี ได้จัดอำเภอยิ้มเคลื่อนที่ ครั้งที่ 3/2558 ณ วัดใหม่สงเปลือย อ.เภอกุมภวาปี จังหวัดอุดรธานี โดยมีท่านนายอำเภอกุมภวาปี ท่านชาญชัย บุญเสนอ มาเป็นประธานในพิธี
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2021/09/1430279289_6665-1-640x380.jpg)
เมื่อวันที่ 17 มีนาคม 2558 อบต.เสอเพลอ ร่วมกับอำเภอกุมภวาปี ได้จัดอำเภอยิ้มเคลื่อนที่ ครั้งที่ 3/2558 ณ วัดใหม่สงเปลือย อ.เภอกุมภวาปี จังหวัดอุดรธานี โดยมีท่านนายอำเภอกุมภวาปี ท่านชาญชัย บุญเสนอ มาเป็นประธานในพิธี