เมื่อวันที่ 22-25 มีนาคม 2559 องค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ ได้จัดโครงการเพิ่มประสิทธิภาพการบริหารจัดการและพัฒนาบุคลากร โดยมีคณะบริหาร สมาชิกสภา และประชาชนกลุ่มต่างๆได้เข้าร่วมโครงการ
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2021/09/1464748686_3101-640x380.jpg)
เมื่อวันที่ 22-25 มีนาคม 2559 องค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ ได้จัดโครงการเพิ่มประสิทธิภาพการบริหารจัดการและพัฒนาบุคลากร โดยมีคณะบริหาร สมาชิกสภา และประชาชนกลุ่มต่างๆได้เข้าร่วมโครงการ