เมื่อวันที่ 22 สิงหาคม 2563 อบต.เสอเพลอร่วมกับบ้านวังหน้าผา หมู่ที่ 11 , 18 ได้จัดโครงการงานบุญประเพณีทอดเทียนพรรษาการประกวดสรภัญญะ ณ วัดศิริชัยเจริญ บ้านวังหน้าผา โดยมี นายสมัย นครไพร นายกองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ เป็นประธานในพิธี
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2021/09/1602647772_2966-640x380.jpg)
เมื่อวันที่ 22 สิงหาคม 2563 อบต.เสอเพลอร่วมกับบ้านวังหน้าผา หมู่ที่ 11 , 18 ได้จัดโครงการงานบุญประเพณีทอดเทียนพรรษาการประกวดสรภัญญะ ณ วัดศิริชัยเจริญ บ้านวังหน้าผา โดยมี นายสมัย นครไพร นายกองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ เป็นประธานในพิธี