เมื่อวันที่ 27 มิถุนายน 2561 อบต.เสอเพลอได้จัดโครงการรณรงค์ป้องกันแก้ไขปัญหายาเสพติด มีหน่วยงานราชการ สมาชิกสภา นักเรียน ประชาชน ในตำบลเสอเพลอเข้าร่วมกิจกรรมในครังนี้ โดยมี นายสมัย นครไพร นายกองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ เป็นประธานในพิธี
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2021/09/1536308259_4335-640x380.jpg)
เมื่อวันที่ 27 มิถุนายน 2561 อบต.เสอเพลอได้จัดโครงการรณรงค์ป้องกันแก้ไขปัญหายาเสพติด มีหน่วยงานราชการ สมาชิกสภา นักเรียน ประชาชน ในตำบลเสอเพลอเข้าร่วมกิจกรรมในครังนี้ โดยมี นายสมัย นครไพร นายกองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ เป็นประธานในพิธี