เมื่อวันที่ 21 มีนาคม 2561 อบต.เสอเพลอ ได้จัดโครงการอบรมคัดแยกขยะในชุมชน (รีไซเคิล) ณ หอประชุมองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ โดยมีคณะกรรมการหมู่บ้านทั้ง 5 หมู่บ้าน เข้าร่วมอบรมในครั้งนี้
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2021/09/1524032155_3406-640x380.jpg)
เมื่อวันที่ 21 มีนาคม 2561 อบต.เสอเพลอ ได้จัดโครงการอบรมคัดแยกขยะในชุมชน (รีไซเคิล) ณ หอประชุมองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ โดยมีคณะกรรมการหมู่บ้านทั้ง 5 หมู่บ้าน เข้าร่วมอบรมในครั้งนี้