เมื่อวันที่ 25-26 กันยายน 2563 อบต.เสอเพลอร่วมกับมูลนิธิต่อต้านการทุจริต ได้จัดโครงการอบรมเยาวชนช่อสะอาด ณ ห้องประชุมโรงเรียนเสอเพลอพิทยาคม มีเยาวชนนักเรียนในตำบลเสอเพลอ เข้าร่วมโครงการจำนวน 200 คน
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2021/09/1602649477_5831-640x380.jpg)
เมื่อวันที่ 25-26 กันยายน 2563 อบต.เสอเพลอร่วมกับมูลนิธิต่อต้านการทุจริต ได้จัดโครงการอบรมเยาวชนช่อสะอาด ณ ห้องประชุมโรงเรียนเสอเพลอพิทยาคม มีเยาวชนนักเรียนในตำบลเสอเพลอ เข้าร่วมโครงการจำนวน 200 คน