เมื่อวันที่ 24 ธันวาคม 2563 คณะผู้บริหาร ข้าราชการ พนักงาน องค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ จัดโครงการเสริมสร้างความสัมพันธ์อันดีของบุคลากรภายในองค์กร โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อเสริมสร้างให้บุคลากรภายในองค์กรมีทัศนคติ ค่านิยมในการปฏิงานอย่างซื่อสัตย์สุจริต และส่งเสริมด้านคุณธรรม จริยธรรม ณ โรงแรมเดอะริเวอร์ จังหวัดนครพนม
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2021/09/1616474230_3124-1080x380.jpg)