วันที่ 12 ตุลาคม 2565 องค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ ได้จัดกิจกรรมต้นไม้แห่งความดี เพื่อเป็นการน้อมรำลึกเนื่องในวันคล้ายวันสวรรคต พระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร ณ ห้องประชุมองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_โรงเรียนผู้สูงอายุ-12102565_๒๒๑๑๐๑-1024x683.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_โรงเรียนผู้สูงอายุ-12102565_๒๒๑๑๐๑_0-1024x683.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_โรงเรียนผู้สูงอายุ-12102565_๒๒๑๑๐๑_1-1024x683.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_โรงเรียนผู้สูงอายุ-12102565_๒๒๑๑๐๑_2-1024x683.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_โรงเรียนผู้สูงอายุ-12102565_๒๒๑๑๐๑_3-1024x683.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_โรงเรียนผู้สูงอายุ-12102565_๒๒๑๑๐๑_4-1024x683.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_โรงเรียนผู้สูงอายุ-12102565_๒๒๑๑๐๑_6-1024x683.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_โรงเรียนผู้สูงอายุ-12102565_๒๒๑๑๐๑_7-1024x683.jpg)
วันที่ 12 ตุลาคม 2565 องค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ ได้จัดกิจกรรมต้นไม้แห่งความดี เพื่อเป็นการน้อมรำลึกเนื่องในวันคล้ายวันสวรรคต พระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร ณ ห้องประชุมองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ