วันที่ 5,20 ตุลาคม 2566 นายอภิศักดิ์ พรมโท นายกองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ และพนักงานองค์การบริหาร ส่วนตำบลเสอเพลอ จัดกิจกรรมโรงเรียนผู้สูงอายุตำบลเสอเพลอ “โรงเรียนสูงวัยไทเสอเพลอ”
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/401444739_740848451404441_1728670248710213907_n.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/406918730_740848791404407_612945481480496168_n.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/406929922_740848601404426_2658749772225706488_n.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/406948630_740848748071078_6464372349610455078_n.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/407151083_740848801404406_738329155122938628_n.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/407185211_740848634737756_2431260201738493778_n.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/407205336_740848701404416_5189295334300634659_n.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/407227996_740848711404415_7934440745557230004_n.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/407347528_740848884737731_7059263406042944611_n.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/407359554_740848841404402_978788860822040023_n.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/407818198_740848221404464_3335355857824976670_n.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/408229842_740848414737778_1306204517091750089_n.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/408240565_740848684737751_5157214203709029932_n.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/408241034_740848781404408_8101210931873011893_n.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/408275550_740848658071087_1188450549889078221_n.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/408282990_740848904737729_9176665807518645079_n.jpg)
วันที่ 5,20 ตุลาคม 2566 นายอภิศักดิ์ พรมโท นายกองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ และพนักงานองค์การบริหาร ส่วนตำบลเสอเพลอ จัดกิจกรรมโรงเรียนผู้สูงอายุตำบลเสอเพลอ “โรงเรียนสูงวัยไทเสอเพลอ”