วันที่ 3, 17 พฤศจิกายน 2566 นายอภิศักดิ์ พรมโท นายกองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ และพนักงานองค์การบริหาร ส่วนตำบลเสอเพลอ จัดกิจกรรมโรงเรียนผู้สูงอายุตำบลเสอเพลอ “โรงเรียนสูงวัยไทเสอเพลอ”
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/406881519_740857808070172_1569113116023597441_n.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/406929373_740858171403469_2787859998737187218_n.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/406978126_740858658070087_2749141032846356894_n.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/407145270_740858531403433_725375294299171465_n.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/407147656_740857811403505_3474537675338566058_n.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/407346970_740858361403450_5057689762986823298_n.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/407347548_740858038070149_3981446195205402760_n.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/407358912_740857834736836_6917244238014992769_n.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/407359127_740858854736734_5194802882506979498_n.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/407359548_740857911403495_4258533902674380301_n.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/407359584_740857571403529_7746679252496608375_n.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/407390807_740858311403455_8363361375962607330_n.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/407428361_740858208070132_6446824362335083354_n.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/408222080_740857971403489_8653198558132039923_n.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/408224174_740858271403459_7364188994842129572_n.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/408230098_740857801403506_3844037905486158956_n.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/408235858_740858348070118_3752584656442818654_n.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/408237708_740857814736838_4200198055025398696_n.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/408258991_740857794736840_1018046567403891271_n.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/408265912_740857951403491_8445029709422025669_n.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/408336913_740858291403457_1506623147475089299_n.jpg)
วันที่ 3, 17 พฤศจิกายน 2566 นายอภิศักดิ์ พรมโท นายกองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ และพนักงานองค์การบริหาร ส่วนตำบลเสอเพลอ จัดกิจกรรมโรงเรียนผู้สูงอายุตำบลเสอเพลอ “โรงเรียนสูงวัยไทเสอเพลอ”