วันที่ 26 ธันวาคม 2566 นายอภิศักดิ์ พรมโท นายกองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ และพนักงานองค์การบริหาร ส่วนตำบลเสอเพลอ จัดกิจกรรมเนื่องในวันส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่ “2567”
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/LINE_ALBUM_งานเลี้ยงสวัสดีปีใหม่2567_๒๔๐๑๐๘_1-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/LINE_ALBUM_งานเลี้ยงสวัสดีปีใหม่2567_๒๔๐๑๐๘_2-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/LINE_ALBUM_งานเลี้ยงสวัสดีปีใหม่2567_๒๔๐๑๐๘_3-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/LINE_ALBUM_งานเลี้ยงสวัสดีปีใหม่2567_๒๔๐๑๐๘_4-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/LINE_ALBUM_งานเลี้ยงสวัสดีปีใหม่2567_๒๔๐๑๐๘_5-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/LINE_ALBUM_งานเลี้ยงสวัสดีปีใหม่2567_๒๔๐๑๐๘_6-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/LINE_ALBUM_งานเลี้ยงสวัสดีปีใหม่2567_๒๔๐๑๐๘_7-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/LINE_ALBUM_งานเลี้ยงสวัสดีปีใหม่2567_๒๔๐๑๐๘_8-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/LINE_ALBUM_งานเลี้ยงสวัสดีปีใหม่2567_๒๔๐๑๐๘_9-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/LINE_ALBUM_งานเลี้ยงสวัสดีปีใหม่2567_๒๔๐๑๐๘_10-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/LINE_ALBUM_งานเลี้ยงสวัสดีปีใหม่2567_๒๔๐๑๐๘_11-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/LINE_ALBUM_งานเลี้ยงสวัสดีปีใหม่2567_๒๔๐๑๐๘_12-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/LINE_ALBUM_งานเลี้ยงสวัสดีปีใหม่2567_๒๔๐๑๐๘_13-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/LINE_ALBUM_งานเลี้ยงสวัสดีปีใหม่2567_๒๔๐๑๐๘_14-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/LINE_ALBUM_งานเลี้ยงสวัสดีปีใหม่2567_๒๔๐๑๐๘_15-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/LINE_ALBUM_งานเลี้ยงสวัสดีปีใหม่2567_๒๔๐๑๐๘_16-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/LINE_ALBUM_งานเลี้ยงสวัสดีปีใหม่2567_๒๔๐๑๐๘_17-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/LINE_ALBUM_งานเลี้ยงสวัสดีปีใหม่2567_๒๔๐๑๐๘_18-1024x768.jpg)
วันที่ 26 ธันวาคม 2566 นายอภิศักดิ์ พรมโท นายกองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ และพนักงานองค์การบริหาร ส่วนตำบลเสอเพลอ จัดกิจกรรมเนื่องในวันส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่ “2567”