วันที่ 19 เมษายน 2567 นายอภิศักดิ์ พรมโท นายกองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร และพนักงานองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอจัดกิจกรรมจิตอาสาทำความสะอาดภายในพื้นที่
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/LINE_ALBUM_จิตอาสา-19-เมษายน-67_๒๔๐๔๒๒_1-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/LINE_ALBUM_จิตอาสา-19-เมษายน-67_๒๔๐๔๒๒_2-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/LINE_ALBUM_จิตอาสา-19-เมษายน-67_๒๔๐๔๒๒_3-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/LINE_ALBUM_จิตอาสา-19-เมษายน-67_๒๔๐๔๒๒_4-1024x577.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/LINE_ALBUM_จิตอาสา-19-เมษายน-67_๒๔๐๔๒๒_5-1024x577.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/LINE_ALBUM_จิตอาสา-19-เมษายน-67_๒๔๐๔๒๒_6-1024x577.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/LINE_ALBUM_จิตอาสา-19-เมษายน-67_๒๔๐๔๒๒_7-1024x577.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/LINE_ALBUM_จิตอาสา-19-เมษายน-67_๒๔๐๔๒๒_8-1024x577.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/LINE_ALBUM_จิตอาสา-19-เมษายน-67_๒๔๐๔๒๒_9-1024x577.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/LINE_ALBUM_จิตอาสา-19-เมษายน-67_๒๔๐๔๒๒_10-1024x577.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/LINE_ALBUM_จิตอาสา-19-เมษายน-67_๒๔๐๔๒๒_11-1024x577.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/LINE_ALBUM_จิตอาสา-19-เมษายน-67_๒๔๐๔๒๒_12-768x1024.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/LINE_ALBUM_จิตอาสา-19-เมษายน-67_๒๔๐๔๒๒_13-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/LINE_ALBUM_จิตอาสา-19-เมษายน-67_๒๔๐๔๒๒_14-768x1024.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/LINE_ALBUM_จิตอาสา-19-เมษายน-67_๒๔๐๔๒๒_15-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/LINE_ALBUM_จิตอาสา-19-เมษายน-67_๒๔๐๔๒๒_16-768x1024.jpg)
วันที่ 19 เมษายน 2567 นายอภิศักดิ์ พรมโท นายกองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร และพนักงานองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอจัดกิจกรรมจิตอาสาทำความสะอาดภายในพื้นที่