วันที่ 10-11 พฤษภาคม 2567 นายอภิศักดิ์ พรมโท นายกองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ พร้อมด้วยสมาชิก และพนักงานองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ จัดกิจกรรมประเพณีบุญบั้งไฟ ประจำปี 2567 โดยมี ดร.ธีระชัย แสนแก้ว สส.จังหวัดอุดรธานี เขต 7 เป็นประธานในพิธี
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/05/10512_0-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/05/10515_0-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/05/10517_0-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/05/10518_0-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/05/10519_0-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/05/10521_0-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/05/10522_0-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/05/10523_0-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/05/10524_0-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/05/10526_0-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/05/489990_0.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/05/489991_0-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/05/489992_0-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/05/489997_0.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/05/489998_0.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/05/S__25518088_0-768x1024.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/05/S__25518090_0-768x1024.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/05/S__25518091_0-768x1024.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/05/S__25518092_0-768x1024.jpg)
วันที่ 10-11 พฤษภาคม 2567 นายอภิศักดิ์ พรมโท นายกองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ พร้อมด้วยสมาชิก และพนักงานองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ จัดกิจกรรมประเพณีบุญบั้งไฟ ประจำปี 2567 โดยมี ดร.ธีระชัย แสนแก้ว สส.จังหวัดอุดรธานี เขต 7 เป็นประธานในพิธี