วันที่ 24 พฤษภาคม 2567 นายอภิศักดิ์ พรมโท นายกองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอมอบหมายให้ นายอนงค์ เหง้าพรหมมินทร์ รอง นายกฯ พร้อมด้วยสมาชิกและพนักงานองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอจัดการอบรมโครงการเสริมสร้างสัมพันธภาพที่ดีระหว่างสมาชิกภายในครอบครัว
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/06/LINE_ALBUM_อบรมโครงการเสริมสร้างสัมพันธภาพที่ดี-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/06/LINE_ALBUM_อบรมโครงการเสริมสร้างสัมพันธภาพที่ดี_240604_1-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/06/LINE_ALBUM_อบรมโครงการเสริมสร้างสัมพันธภาพที่ดี_240604_2-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/06/LINE_ALBUM_อบรมโครงการเสริมสร้างสัมพันธภาพที่ดี_240604_3-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/06/LINE_ALBUM_อบรมโครงการเสริมสร้างสัมพันธภาพที่ดี_240604_4-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/06/LINE_ALBUM_อบรมโครงการเสริมสร้างสัมพันธภาพที่ดี_240604_5-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/06/LINE_ALBUM_อบรมโครงการเสริมสร้างสัมพันธภาพที่ดี_240604_6-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/06/LINE_ALBUM_อบรมโครงการเสริมสร้างสัมพันธภาพที่ดี_240604_7-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/06/LINE_ALBUM_อบรมโครงการเสริมสร้างสัมพันธภาพที่ดี_240604_8-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/06/LINE_ALBUM_อบรมโครงการเสริมสร้างสัมพันธภาพที่ดี_240604_9-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/06/LINE_ALBUM_อบรมโครงการเสริมสร้างสัมพันธภาพที่ดี_240604_10-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/06/LINE_ALBUM_อบรมโครงการเสริมสร้างสัมพันธภาพที่ดี_240604_11-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/06/LINE_ALBUM_อบรมโครงการเสริมสร้างสัมพันธภาพที่ดี_240604_12-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/06/LINE_ALBUM_อบรมโครงการเสริมสร้างสัมพันธภาพที่ดี_240604_13-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/06/LINE_ALBUM_อบรมโครงการเสริมสร้างสัมพันธภาพที่ดี_240604_14-1024x768.jpg)
วันที่ 24 พฤษภาคม 2567 นายอภิศักดิ์ พรมโท นายกองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอมอบหมายให้ นายอนงค์ เหง้าพรหมมินทร์ รอง นายกฯ พร้อมด้วยสมาชิกและพนักงานองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอจัดการอบรมโครงการเสริมสร้างสัมพันธภาพที่ดีระหว่างสมาชิกภายในครอบครัว