เมื่อวันที่ 11 กุมภาพันธ์ 2558 คณะผู้บริหาร สมาชิกสภาและคณะ ได้เข้าร่วมลงนามถวายพระพร พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ ณ โรงพยาบาลศิริราช กรุงเทพมหานคร ในโครงการอบรมและทัศนศึกษาดูงานเพื่อเพิ่มประสิทธิภาพ การบริหารจัดการและพัฒนาบุคลากร ประจำปี 2558
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2021/09/1424919393_1611-640x380.jpg)
เมื่อวันที่ 11 กุมภาพันธ์ 2558 คณะผู้บริหาร สมาชิกสภาและคณะ ได้เข้าร่วมลงนามถวายพระพร พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ ณ โรงพยาบาลศิริราช กรุงเทพมหานคร ในโครงการอบรมและทัศนศึกษาดูงานเพื่อเพิ่มประสิทธิภาพ การบริหารจัดการและพัฒนาบุคลากร ประจำปี 2558