เมื่อวันที่ ๑๒ สิงหาคม ๒๕๕๘ อบต.เสอเพลอ ได้เข้าร่วมกิจกรรมถวายพระพร สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ ณ ที่ว่าการอำเภอกุมภวาปี จังหวัดอุดรธานี
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2021/09/1441610863_4901-1-640x380.jpg)
เมื่อวันที่ ๑๒ สิงหาคม ๒๕๕๘ อบต.เสอเพลอ ได้เข้าร่วมกิจกรรมถวายพระพร สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ ณ ที่ว่าการอำเภอกุมภวาปี จังหวัดอุดรธานี