เมื่อวันที่ ๔ – ๖ สิงหาคม ๒๕๕๘ อบต.เสอเพลอ ได้จัดโครงการส่งเสริมทักษะอาชีพแม่บ้านเกษตรกร (การทัศนศึกษาดูงาน/แลกเปลี่ยนเรียนรู้กับแม่บ้านเกษตรกรดีเด่นในจังหวัดนครราชสีมา) ณ จังหวัดนครราชสีมา
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2021/09/1441608313_2651-640x380.jpg)
เมื่อวันที่ ๔ – ๖ สิงหาคม ๒๕๕๘ อบต.เสอเพลอ ได้จัดโครงการส่งเสริมทักษะอาชีพแม่บ้านเกษตรกร (การทัศนศึกษาดูงาน/แลกเปลี่ยนเรียนรู้กับแม่บ้านเกษตรกรดีเด่นในจังหวัดนครราชสีมา) ณ จังหวัดนครราชสีมา