เมื่อวันที่ 22 เมษายน 2558 อบต.เสอเพลอ ได้จัด โครงการให้ความรู้เพื่อส่งเสริมประชาธิปไตย ความเสมอภาคและสิทธิของประชาชน ณ ห้องประชุม อบต.เสอเพลอ อ.กุมภวาปี จ.อุดรธานี โดยมีท่านนายอำเภอกุมภวาปี ท่านชาญชัย บุญเสนอ เป็นประธานในพิธีเปิด
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2021/09/1430291612_7358-640x380.jpg)
เมื่อวันที่ 22 เมษายน 2558 อบต.เสอเพลอ ได้จัด โครงการให้ความรู้เพื่อส่งเสริมประชาธิปไตย ความเสมอภาคและสิทธิของประชาชน ณ ห้องประชุม อบต.เสอเพลอ อ.กุมภวาปี จ.อุดรธานี โดยมีท่านนายอำเภอกุมภวาปี ท่านชาญชัย บุญเสนอ เป็นประธานในพิธีเปิด