เมื่อวันที่ 8 มกราคม 2559 องค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ ได้จัดกิจกรรมวันเด็ก ณ ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กวัดใหม่สงเปลือย โดยมีท่านนายกสมัย นครไพร เป็นประธานในพิธี
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2021/09/1452243470_1708.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2021/09/1452243470_3082.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2021/09/1452243470_4152.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2021/09/1452243470_4468.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2021/09/1452243470_5764.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2021/09/1452243470_7245.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2021/09/1452243470_8503.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2021/09/1452243470_8981.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2021/09/1452243470_9246.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2021/09/1452243470_9674.jpg)
เมื่อวันที่ 8 มกราคม 2559 องค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ ได้จัดกิจกรรมวันเด็ก ณ ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กวัดใหม่สงเปลือย โดยมีท่านนายกสมัย นครไพร เป็นประธานในพิธี