เมื่อวันที่ 7 เมษายน 2559 องค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ ได้จัดโครงการฝึกอบรมการบริหารจัดการสิ่งแวดล้อม (ขยะรีไซเคิล) ณ ศาลาประชาคม บ้านวังหน้าผา ม.18 โดยมี นายสมัย นครไพร นายกองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ เป็นประธานในพิธี
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2021/09/1464750090_6006-640x380.jpg)
เมื่อวันที่ 7 เมษายน 2559 องค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ ได้จัดโครงการฝึกอบรมการบริหารจัดการสิ่งแวดล้อม (ขยะรีไซเคิล) ณ ศาลาประชาคม บ้านวังหน้าผา ม.18 โดยมี นายสมัย นครไพร นายกองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ เป็นประธานในพิธี