วันที่ 16 มีนาคม 2566 นายเจริญจิต สืบสาวงศ์ นายอำเภอกุมภวาปี เป็นประธานมอบเกียรติบัตรให้กับนักเรียนผู้สูงอายุ โรงเรียนสูงวัยไทเสอเพลอ รุ่นที่ 5 ประจำปี 2566
ณ ห้องประชุมองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ ซึ่งมีผู้สำเร็จการศึกษาทั้งสิ้น 106 คน
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2023/04/2-1024x683.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2023/04/3-1024x683.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2023/04/4-1024x683.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2023/04/5-1024x683.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2023/04/7-1024x683.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2023/04/8-1024x683.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2023/04/9-1024x683.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2023/04/10-1024x683.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2023/04/12-1024x683.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2023/04/13-1024x683.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2023/04/15-1024x683.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2023/04/16-1024x683.jpg)
วันที่ 16 มีนาคม 2566 นายเจริญจิต สืบสาวงศ์ นายอำเภอกุมภวาปี เป็นประธานมอบเกียรติบัตรให้กับนักเรียนผู้สูงอายุ โรงเรียนสูงวัยไทเสอเพลอ รุ่นที่ 5 ประจำปี 2566
ณ ห้องประชุมองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ ซึ่งมีผู้สำเร็จการศึกษาทั้งสิ้น 106 คน