วันที่ 28 กันยายน 2566 นายอภิศักดิ์ พรมโท นายกองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร และพนักงานองค์การบริหาร ส่วนตำบลเสอเพลอ ร่วมกิจกรรมเคารพธงชาติ เนื่องในวันพระราชทานธงชาติไทย 28 กันยายน (Thai National Flag Day) ประจำปี 2566 เพื่อเป็นการลำลึกในพระมหากรุณาธิคุณพระบาทสมเด็จพระมงกุฎเกล้าเจ้าอยู่หัว และเป็นการสร้างความภาคภูมิใจในวันพระราชทานธงชาติไทย
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/401387561_740856238070329_6296336567183718411_n.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/406917569_740856424736977_6475839904358346786_n.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/407171661_740856321403654_6295796606078344084_n.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/407177372_740856248070328_3756472581295553145_n.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/407347947_740856394736980_7415268920463519293_n.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/407375631_740856291403657_6940327158276355227_n.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/407375789_740856491403637_303548438930073397_n.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/408241071_740856208070332_6409482560311460712_n.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/408247522_740856338070319_4237079402737474910_n.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/408267991_740856411403645_7635875047354132891_n.jpg)