วันที่ 5 เมษายน 2567 นายอภิศักดิ์ พรมโท นายกองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอพร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ และพนักงานองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ ให้การต้อนรับ นางนงรัตน์ คงเกษม นายกเหล่ากาชาดจังหวัดอุดรธานีในพิธีมอบบ้าน โครงการก่อสร้างและซ่อมแซมบ้านกาชาดให้แก่ผู้ยากไร้และผู้ด้อยโอกาสเฉลิมพระเกียรติ สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/IMG_7334-1024x683.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/IMG_7344-1024x683.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/IMG_7359-1024x683.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/IMG_7379-1024x683.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/IMG_7389-1024x683.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/IMG_7395-1024x683.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/IMG_7403-1024x683.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/IMG_7407-1024x683.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/IMG_7416-1024x683.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/IMG_7427-1024x683.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/LINE_ALBUM_ร่วมเป็นเกียรติในพิธีมอบบ้านให้แก่ผู_๒๔๐๔๐๙_1-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/LINE_ALBUM_ร่วมเป็นเกียรติในพิธีมอบบ้านให้แก่ผู_๒๔๐๔๐๙_2-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/LINE_ALBUM_ร่วมเป็นเกียรติในพิธีมอบบ้านให้แก่ผู_๒๔๐๔๐๙_3-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/LINE_ALBUM_ร่วมเป็นเกียรติในพิธีมอบบ้านให้แก่ผู_๒๔๐๔๐๙_4-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/LINE_ALBUM_ร่วมเป็นเกียรติในพิธีมอบบ้านให้แก่ผู_๒๔๐๔๐๙_5-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/LINE_ALBUM_ร่วมเป็นเกียรติในพิธีมอบบ้านให้แก่ผู_๒๔๐๔๐๙_6-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/LINE_ALBUM_ร่วมเป็นเกียรติในพิธีมอบบ้านให้แก่ผู_๒๔๐๔๐๙_7-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/LINE_ALBUM_ร่วมเป็นเกียรติในพิธีมอบบ้านให้แก่ผู_๒๔๐๔๐๙_8-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/LINE_ALBUM_ร่วมเป็นเกียรติในพิธีมอบบ้านให้แก่ผู_๒๔๐๔๐๙_9-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/LINE_ALBUM_ร่วมเป็นเกียรติในพิธีมอบบ้านให้แก่ผู_๒๔๐๔๐๙_10-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/LINE_ALBUM_ร่วมเป็นเกียรติในพิธีมอบบ้านให้แก่ผู_๒๔๐๔๐๙_11-1024x704.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/LINE_ALBUM_ร่วมเป็นเกียรติในพิธีมอบบ้านให้แก่ผู_๒๔๐๔๐๙_12-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/LINE_ALBUM_ร่วมเป็นเกียรติในพิธีมอบบ้านให้แก่ผู_๒๔๐๔๐๙_13-1024x461.jpg)