วันที่ 27 มิถุนายน 2567 นายอภิศักดิ์ พรมโท นายกองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอพร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอและพนักงานองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ จัดโครงการส่งเสริมและพัฒนาศักยภาพการผลิตปศุสัตว์
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/07/LINE_ALBUM_โครงการส่งเสริมและพัฒนาศักยภาพการผลิ_240701_1-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/07/LINE_ALBUM_โครงการส่งเสริมและพัฒนาศักยภาพการผลิ_240701_2-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/07/LINE_ALBUM_โครงการส่งเสริมและพัฒนาศักยภาพการผลิ_240701_3-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/07/LINE_ALBUM_โครงการส่งเสริมและพัฒนาศักยภาพการผลิ_240701_4-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/07/LINE_ALBUM_โครงการส่งเสริมและพัฒนาศักยภาพการผลิ_240701_5-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/07/LINE_ALBUM_โครงการส่งเสริมและพัฒนาศักยภาพการผลิ_240701_6-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/07/LINE_ALBUM_โครงการส่งเสริมและพัฒนาศักยภาพการผลิ_240701_7-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/07/LINE_ALBUM_โครงการส่งเสริมและพัฒนาศักยภาพการผลิ_240701_8-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/07/LINE_ALBUM_โครงการส่งเสริมและพัฒนาศักยภาพการผลิ_240701_9-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/07/LINE_ALBUM_โครงการส่งเสริมและพัฒนาศักยภาพการผลิ_240701_10-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/07/LINE_ALBUM_โครงการส่งเสริมและพัฒนาศักยภาพการผลิ_240701_11-768x1024.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/07/LINE_ALBUM_โครงการส่งเสริมและพัฒนาศักยภาพการผลิ_240701_12-768x1024.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/07/LINE_ALBUM_โครงการส่งเสริมและพัฒนาศักยภาพการผลิ_240701_13-768x1024.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/07/LINE_ALBUM_โครงการส่งเสริมและพัฒนาศักยภาพการผลิ_240701_14-768x1024.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2024/07/LINE_ALBUM_โครงการส่งเสริมและพัฒนาศักยภาพการผลิ_240701_15-768x1024.jpg)
วันที่ 27 มิถุนายน 2567 นายอภิศักดิ์ พรมโท นายกองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอพร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอและพนักงานองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ จัดโครงการส่งเสริมและพัฒนาศักยภาพการผลิตปศุสัตว์