เมื่อวันที่ 10 มกราคม 2561 อบต.เสอเพลอ ได้จัดพิธีมอบปริญญาชีวิตของโรงเรียนผู้สูงอายุผาสำราญ ต.เสอเพลอ อ.กุมภวาปี จ.อุดรธานี โดยมีนายนิติพัฒน์ ลีลาเลิศแล้ว นายอำเภอกุมภวาปี เป็นประธานในพิธีมอบปริญญาชีวิต
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2021/09/1515646296_7372-640x380.jpg)
เมื่อวันที่ 10 มกราคม 2561 อบต.เสอเพลอ ได้จัดพิธีมอบปริญญาชีวิตของโรงเรียนผู้สูงอายุผาสำราญ ต.เสอเพลอ อ.กุมภวาปี จ.อุดรธานี โดยมีนายนิติพัฒน์ ลีลาเลิศแล้ว นายอำเภอกุมภวาปี เป็นประธานในพิธีมอบปริญญาชีวิต