โครงการวันถ่ายทอดเทคโนโลยี (Field Day) ณ ศูนย์(ศพก.) บ้านวังหน้าผา ตำบลเสอเพลอ อำเภอกุมภวาปี จังหวัดอุดรธานี ซึ่งได้รับเกียรติจากท่านวัฒนา พุฒิชาติ ผู้ว่าราชการจังหวัดอุดรธานี เป็นประธานในพิธี
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2021/09/1528442120_6294-640x380.jpg)
โครงการวันถ่ายทอดเทคโนโลยี (Field Day) ณ ศูนย์(ศพก.) บ้านวังหน้าผา ตำบลเสอเพลอ อำเภอกุมภวาปี จังหวัดอุดรธานี ซึ่งได้รับเกียรติจากท่านวัฒนา พุฒิชาติ ผู้ว่าราชการจังหวัดอุดรธานี เป็นประธานในพิธี