เมื่อวันที่ 3 พฤษภาคม 2561 อบต.เสอเพลอได้เข้าร่วมรับซื้อขยะรีไซเคิล กองทุนขยะเป็นทองคุ้มครองครอบครัว บ้านเสอเพลอ หมู่ที่ 2 พร้อมทำกิจกรรมสร้างสังคมไม่ทนต่อทุจริต
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2021/09/1528441995_8020-640x380.jpg)
เมื่อวันที่ 3 พฤษภาคม 2561 อบต.เสอเพลอได้เข้าร่วมรับซื้อขยะรีไซเคิล กองทุนขยะเป็นทองคุ้มครองครอบครัว บ้านเสอเพลอ หมู่ที่ 2 พร้อมทำกิจกรรมสร้างสังคมไม่ทนต่อทุจริต