เมื่อวันที่ 25 พ.ค. 2561 อำเภอกุมภวาปีร่วมกับอบต.เสอเพลอ ได้จัดกิจกรรมอำเภอกุมภวาปียิ้ม.เคลื่อนที่ ณ โรงเรียนบ้านทองอินทร์สวนมอญ ต.เสอเพลอ อ.กุมภวาปี จ.อุดรธานี โดยมี นายนิติพัฒน์ ลีลาเลิศแล้ว นายอำเภอกุมภวาปี เป็นประธานในพิธี
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2021/09/1528442235_6296-640x380.jpg)
เมื่อวันที่ 25 พ.ค. 2561 อำเภอกุมภวาปีร่วมกับอบต.เสอเพลอ ได้จัดกิจกรรมอำเภอกุมภวาปียิ้ม.เคลื่อนที่ ณ โรงเรียนบ้านทองอินทร์สวนมอญ ต.เสอเพลอ อ.กุมภวาปี จ.อุดรธานี โดยมี นายนิติพัฒน์ ลีลาเลิศแล้ว นายอำเภอกุมภวาปี เป็นประธานในพิธี