เมื่อวันที่ 9 เดือนธันวาคม พ.ศ.2562 นายสมัย นครไพร นายกองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ข้าราชการและเจ้าหน้าที่องค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ ร่วมจัดนิทรรศการและเข้าร่วมงานวันต่อต้านคอรัชชั่นสากล ณ หอประชุมมหาวิทยาลัยราชภัฎอุดรธานี
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2021/09/1589440370_1499-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2021/09/1589440370_1843-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2021/09/1589440370_2487-768x1024.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2021/09/1589440370_3843-768x1024.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2021/09/1589440370_5055-1024x792.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2021/09/1589440370_5260-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2021/09/1589440370_7975-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2021/09/1589440688_1676-1024x768.jpg)
เมื่อวันที่ 9 เดือนธันวาคม พ.ศ.2562 นายสมัย นครไพร นายกองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ข้าราชการและเจ้าหน้าที่องค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ ร่วมจัดนิทรรศการและเข้าร่วมงานวันต่อต้านคอรัชชั่นสากล ณ หอประชุมมหาวิทยาลัยราชภัฎอุดรธานี