เมื่อวันที่ 26 เมษายน 2562 นายสมัย นครไพร นายกองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร พนักงานทุกคน ร่วมประกาศเจตจำนงในการบริหารงานด้วยความซื่อสัตย์สุจริตต่อสาธารณะชน และประชาชนตำบลเสอเพลอ
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2021/09/1557889452_5267-640x380.jpg)
เมื่อวันที่ 26 เมษายน 2562 นายสมัย นครไพร นายกองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร พนักงานทุกคน ร่วมประกาศเจตจำนงในการบริหารงานด้วยความซื่อสัตย์สุจริตต่อสาธารณะชน และประชาชนตำบลเสอเพลอ