เมื่อวันที่ 31 มกราคม 2563 อบต.เสอเพลอ ได้จัดประชุมประชาคมตำบล ณ ห้องประชุม โดยมีประชาชนในตำบลเสอเพลอทั้ง 19 หมู่บ้าน เข้าร่วมประชุมประชาคมตำบลในครั้งนี้
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2021/09/1580703196_3361-1080x380.jpg)
เมื่อวันที่ 31 มกราคม 2563 อบต.เสอเพลอ ได้จัดประชุมประชาคมตำบล ณ ห้องประชุม โดยมีประชาชนในตำบลเสอเพลอทั้ง 19 หมู่บ้าน เข้าร่วมประชุมประชาคมตำบลในครั้งนี้