เมื่อวันที่ 7 ธันวาคม 2561 องค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ โดยนายสมัย นครไพร พร้อมคณะผู้บริหาร พนักงานเข้าร่วมงานวันต่อต้านคอรัปชั่นสากล พร้อมจัดนิทรรศการ ณ หอประชุมมหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2021/09/1556603446_2807-640x380.jpg)
เมื่อวันที่ 7 ธันวาคม 2561 องค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ โดยนายสมัย นครไพร พร้อมคณะผู้บริหาร พนักงานเข้าร่วมงานวันต่อต้านคอรัปชั่นสากล พร้อมจัดนิทรรศการ ณ หอประชุมมหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี