เมื่อวันที่ 25 สิงหาคม 2563 อบต.เสอเพลอได้จัดกิจกรรมพัฒนาและบำเพ็ญสาธารณประโยชน์ (จิตอาสา) ร่วมกับชาวบ้านตำบลเสอเพลอทำความสะอาดถนน ตามโครงการกำกับติดตามและประเมินผล แผน ตำบล มั่นคง มั่งคั่ง ยั่งยืน
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2021/09/1602648168_1263.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2021/09/1602648168_3064.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2021/09/1602648168_8900.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2021/09/1602648169_2262.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2021/09/1602648169_2335.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2021/09/1602648169_5547.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2021/09/1602648169_5549.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2021/09/1602648169_5958.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2021/09/1602648169_6564.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2021/09/1602648169_8029.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2021/09/1602648169_8298.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2021/09/1602648169_8609.jpg)
เมื่อวันที่ 25 สิงหาคม 2563 อบต.เสอเพลอได้จัดกิจกรรมพัฒนาและบำเพ็ญสาธารณประโยชน์ (จิตอาสา) ร่วมกับชาวบ้านตำบลเสอเพลอทำความสะอาดถนน ตามโครงการกำกับติดตามและประเมินผล แผน ตำบล มั่นคง มั่งคั่ง ยั่งยืน